EPMV vs RPM: Menene bambanci?

EPMV vs RPM: Menene bambanci?


Da farko, banbanci tsakanin waɗannan alamomi biyu shine cewa ana amfani da epmv a cikin nazarin daga * Ezoc *, da RPM daga Google ne. Daga wannan ne za mu iya ci gaba da yin la'akari da bambance-bambance tsakanin waɗannan alamomi biyu.

Menene RPM

Yin kudaden shiga kusan dubu kwaikwayo shine kimar kudaden shiga daga kowane debul da aka samu. % Havenue baya nuna ainihin abin da ka samu. Ana kirga shi ta hanyar rarraba kudaden shiga da adadin ra'ayoyin shafi ko buƙatun da aka karɓa sannan ya ninka sakamakon da 1,000.

Da dabara wanda wannan mai nuna alama za'a iya lissafta:
Kudaden shiga CPM = (an kiyasta kudaden shiga / shafi na shafi) * 1,000
Yi la'akari da misali.
  • Idan ka samu kusan $ 0.15 na ra'ayoyin shafi 25, CPM zai zama (0.15/0) * 1000, wanda shine $ 6.
  • Idan ka samu $ 180 daga 45,000 adnarwa, CPM ɗinku don tallanku zai zama (180 / 45,000) * 1,000, wanda shine $ 4.

Ana amfani da kudaden shiga CPM a shirye-shiryen tallan tallace-tallace da yawa. Tare da shi, zaku iya kwatanta shi da kuɗi daga tashoshi daban-daban.

Menene EPMV?

%% LIFV yana tsaye don abubuwan da ke amfani da su dubu ɗaya da baƙi kawai%. Wannan shine yawan kuɗin da kuka samu don kowane ziyarar 1000 zuwa Yanar gizo. Ana lissafta shi kamar haka:

EPMV = jimlar kudaden shiga da (baƙi / 1000)
Lissafi misali:
  • A watan Maris, kudaden shiga ya kasance $ 1,000 (AdSense) $ 5,000 (AdX) + $ 500 (Tallace-tallace) = $ 6,500.
  • Zaman Maris - Daga Google Analytics - ziyarar 1,000,000 da aka kawo.
  • EPMV ya kasance $ 6,500 / (1,000,000 / 1,000) = $ 6.50 EPMV.

Zaka iya% Lissafa yanar gizo EPMV %% Wannan hanya da kwatanta hakki biyu cikin sauki.

Samun kuɗin shiga ta hanyar yanar gizo ya dogara da yawancin abubuwan kamar su:

Yawan ziyarar, yawan tallace-tallace da aka nuna yayin kowane zaman mai amfani, sakamakon zirga-zirgar ababen hawa, lokacin da aka nuna), RTB BID, SIFFOFIN AD, Sizon Gwaji, saurin haɗin mai amfani, da sauransu.

Koyaya, duk galibi suna sanyaya mayar da hankali a kan Rpm - samun kudaden shiga shafin a cikin ra'ayoyin shafi na 1000.

Me yasa Epmv

Masu amfani da gaske suna buƙatar awo da suke la'akari da duk abubuwan da suka shafi kudaden shiga - wani abu da ya gaya maka game da kudaden da ka samu a zahiri ka samu daga cikin baƙi, amfaninku kamar kasuwanci. Wannan mai nuna alama shine EPMV.

EPMV ta atomatik tana la'akari da tasirin tallanku akan ƙimar kuɗi da ra'ayoyin shafi na kowane ziyarar. Idan farashin kuɗi ya hau, ko PV / v ya sauka, to wannan ya nuna a cikin EPMV.

Ko kuna amfani Ezoic ko a'a, kuna buƙatar ci gaba da bibiyar EPMV ɗinku don canje-canje na yanayi a cikin zirga-zirga zuwa ga rukunin yanar gizon ku. Kuna buƙatar sanin yadda shafin yake monetizing, ko kun sami zirga-zirga da yawa.

EPMV ko Kudinsa a kowace zaman shine hanya mai aminci don auna kudaden shiga bayan yin la'akari da abubuwan da ke cikin ƙasa da rabi da kuma kashi %%.

Yana da matukar mahimmanci don kiyaye ƙimar da kuka kirkira daga kowane maziyar yanar gizo maimakon ƙoƙarin sarrafa kuɗin mutum na Ad AD / rpm ko ECPM - ko Sarrafa dawowar shafin / RPM ko amfani da kudaden yau da kullun azaman maƙasudin kullun.

Rpm, CPM da Kulawa da Kulawa na yau da kullun na iya ba ku alama, amma kuma suna ba da tabbataccen kyakkyawar hanya (E.G. A cikin ƙananan kudaden shiga) kuma ba hanyar da aka samu ba ce ko kuma hanyar kimiyya don saka ido ga nasarar ku.

ECPM da RPM karkatar da gaske

A yawancin masana'antu, alamomi waɗanda ke nuna nasarar masu ruwa da tsaki sun yi tsawo. Wannan ba batun bane a cikin tallan da masana'antu. Wannan ya bayyana a fili lokacin da kuka fara magana da masu shela, masu amfani da shafi na shafi na dubu ɗaya) azaman abubuwan haɗin yanar gizo dubu ɗaya) a matsayin kudin shiga don tantance su idan kuɗin shiga yana wakiltar samun kudin shiga nasara .

Kuskuren wannan daidaituwa shi ne cewa kuna tunanin ECPM ko RPM yana ba ku awo wanda shine gaskiya arewa don jimlar haɗin yanar gizon.

CPM ko Ingantaccen CPM?

Menene banbanci tsakanin CPM da ECPM? CPM shine farashi kusan dubu dabam dabam don naúrar talla. ECPM, ko farashi mai inganci a cikin abubuwa dubu biyu, shine adadin duk talla a shafi akan shafin intanet na mai buga.

CPM shine farashin da aka biya don slot ɗaya na ɗaya, yayin da ECPM shine farashin kuɗin da aka biya don duk talla a shafi.

Menene banbanci tsakanin riba da kudaden shiga? Babu wani abu face semantics da gaske, ana amfani da sharuɗɗan %% na liyafa na tallan admin ta hanyar mashahuri%.

Auna EPMV maimakon ECPM ko Rpm

Lura da yanayi, shigarwar hannu ta hannu, amp, da miliyan duka masu canji, kuna buƙatar awo wanda zai iya tabbatar koyaushe cewa kuna motsawa koyaushe kuna motsawa koyaushe kuna motsawa koyaushe kuna motsawa koyaushe kuna motsawa koyaushe kuna motsawa koyaushe kuna motsawa koyaushe. Wannan yana nufin ka yi la'akari da kudaden shiga na lissafi, baƙi, ƙimar kuɗi, da ƙari.

Mafi kyawun awo ga masu bayarwa shine EPMV (Sami Gwaji A Kowane Zamani ko Kudaden shiga a kowace zaman). EPMV zai yi ta atomatik la'akari da farashi da ra'ayoyin shafi na kowane ziyarar. Wannan ita ce kadai hanya da za a auna ko kudaden shiga da gaske suna motsawa cikin madaidaiciyar hanya, duk da duk wani dalilai na waje.

Tambayoyi Akai-Akai

Menene mafi mahimmanci don waƙa: ECPM VS RPM?
Don samun nasarar kula da shafinku, kuna buƙatar waƙa da duk awo da ECPM da Rpm. Kuna buƙatar saka idanu da bincika canje-canje a cikin zirga-zirga, haɓakar haɓakawa da samun kuɗin shiga don rukunin yanar gizonku. Kuna buƙatar sanin yadda shafin yake monetizing, ko kun sami zirga-zirga da yawa.
Me yasa yake da mahimmanci don auna shafin yanar gizon epmv?
EPMV ita ce mai nuna alama ga shafin, wanda zai nuna muku duk abubuwan da zasu iya samun kudin shiga. Wato, zaku iya bincika tasirin tallan tallan ku akan ƙimar kuɗi da adadin ra'ayoyin shafi na kowace ziyarar.
Me ke tantance kudin shiga daga gidan yanar gizon?
Kudin shiga daga gidan yanar gizo ya dogara da abubuwa da yawa. Misali, yawan ziyarar, yawan talla da aka nuna yayin kowane zaman mai amfani da ke tattare da sashen waje, kamar yadda aka buga a kowace shafin, nuna, 'yan ƙasa, ExbedDed), RTB BID, SIGBERS, Sizon Gwaji, saurin haɗin mai amfani, da sauransu.
Menene mahimman bambance-bambance tsakanin EPMV (albashi a kowace ziyarar) da rpm (kudaden shiga a kowace mille), kuma ta yaya suke tasiri nazarin gyarawa?
EPMV yana auna jimlar albashi na mutum dubu zuwa wani rukunin yanar gizo, yayin da duk hanyoyin samun kudaden shiga, yayin da RPM ke nufin kudaden shiga da aka samar da su dubu ɗaya. EPMV yana ba da ƙarin ra'ayi game da fafutuka na yanar gizo, lissafin halayen mai amfani da kuma faɗakarwa na yanar gizo, yayin da rpm ya mai da hankali kan aikin tallatawa.

Michel Pinson
Game da marubucin - Michel Pinson
Michel Pinson ne mai sha'awar tafiya da Mahaliccin abun ciki. Rashin tausayi don ilimi da bincike, ya tuba don raba ilimi da kuma fahimtar wasu ta hanyar ɗaukar abubuwan ilimi. Kawo Duniya kusa da karfafawa mutane da karfin hali tare da kwarewar duniya da kuma irin yawo.




Comments (0)

Leave a comment